38 Các câu trả lời

บ้านนี้มีอาการเจ็บเตือน. บ่อยมาก ลุ้นกันทุกคืน ท้องแข็งถี่มาก แต่ไม่มีมูกเลือด หรือน้ำเดินเลย มีแต่มูกข้น และเมือก เยอะมาก ลุ้นกันต่อ ทีม พ.ย

ลุ้นทุกวันจร้า

38+4 ร้าวเหมือนกันจ้า มีมูกใสปนน้ำตาล ออกมามะวานกับวันนี้ คิดว่าน่าจะใกล้แล้วจ้า

รอลุ้นๆ

อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะแม่ 38+5 อึดอัดไปหมดแล้วตอนนี้ มีแต่เจ็บเตือน

เจ็บเตือนบ่อยมาก3รอบแล้วไม่แตกซักที

38+2เงียบเหมือนกันค่ะหมอนัดกระตุ้น​คลอด​วันอังคารหน้าค่ะ

บ้านนี้นัดกระตุ้นวันพุธหน้าค่ะ

อายุครรภ์พอๆกันเลยอยากให้ออกเหมือกันคะอยากเห็นน่าเค้าแล้วอ่ะ

ใจจดใจจ่อแล้ว

VIP Member

38+3 เท่ากันเลยค่ะ วันนี้ไปกระตุ้นมาแล้ว.ปวดท้องเปงพักๆละค่ะ.😁

ไม่ค่อยเจ็บเท่าไรนะค่ะ

บ้านนี้ก็อยากแตกแย่แล้วค่ะหมอนัดผ่า 21พ.ย นี้ นับวันรอเลยค่ะ🤭🤭

บ้านนี้ท้อง2ค่ะท้องแรกก็ผ่าท้องนี้เลยผ่าจิงๆก็อยากคลอดเองค่ะ

บ้านนี้ 38w ยังไม่คลอดเลยค่ะ อยากคลอดมาก55 ตั้งหน้าตั้งตารอสุดๆ

ปวดขากับปวดหลังมาก555

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ. กำหนด 24 ตุลาคม ไม่มีวี่แววเลยค่ะ

รอต่อไปนะคะคุณแม่

38+1 อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะแม่ 2วันก่อนพึ่งเจ็บเตือนไป

นับถอยหลังรอแล้วค่ะ

Câu hỏi liên quan