53 Các câu trả lời

เจ็บเตือนแล้ว ยังไม่คลอดเลยค่ะ 37+6 อยากเห๋นหน้าจะแย่แล้วค่ะ☺️☺️

เหมือนกันเลยค่ะ อีก12วันยังเงียบกริบ แต่มีอาการท้องแข็งบ่อยๆ

37+4​ เจ็บเตือนก้อแล้วปากมดลูกเปิดก้อแล้วยังไม่มีวี่แวว​เรยค่ะ

บ้านนี้เงียบมาก​ น้องยังไม่กลับหัวค่ะ​ แต่ท้องแข็งบ่อยสุดๆ

38w3dเหมือนกันเลยคะเงียบเลยพ่ออยากจะเจอใจจะขาดแล้วคร้าา..😍😍

บ้านนี้ 31+6 มีอาการเจ็บเตือนแล้ว กลัวจะคลอดก่อนกำหนด

เริ่มเตือนๆแล้วค่ะตอนนี้​ รอเจ็บของจริงอยู่​ค่ะ

37wบ้านนี้ยังไม่มีอาการเตือนเลยอยากเห็นหน้าแล้ว

40 แล้ว ยังเงียบอยู่เลยจ้าา แอบกังวลเหมือนกัน

39+6เงียบอยู่เลยค่ะ แต่มีเจ็บเตือนมาบ้างแล้ว

Câu hỏi liên quan