26 Các câu trả lời

สู้ๆนะคะ ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ สุขภาพร่างกายแข็งแรงทั้งแม่และลูกค่ะ บ้านนี้อยากแตกแล้วเหมือนกันค่ะ 😂🤣❤️❤️🤍🤍

39+3หมอนัดวันนี้เเละนัดผ่าพรุ่งนี้ยังไม่ได้เตรียมใจเลยค่ะ กลัวไปหมดทุกอย่างเลย น้องน้ำหนัก2400หมอเลยให้ผ่าค่ะ

สู้ๆนะคะ ขอให้แข็งแรงปลอดภัยทั้งแม่และน้อง ส่วนบ้านนี้ยังคงรอต่อไป 38+4

38 แล้วยังไม่แตกเลยค่ะ😂 ขอให้ทุกอย่างราบรื่นปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ

TapFluencer

สู้ๆค่ะ ไม่มีอะไรน่ากลัว บ้านนี้ผ่า+ทำหมัน เมื่อวันที่28ที่ผ่านมาค่ะ

เป็นกำลังใจให้นะคะแม่..บ้านนี้ผ่าวันที่5 ตื่นเต้นรอเหมือนกันค่ะ❤️

สู้ค่ะคุณแม่ แข็งแรงทั้งคู่นะค่ะ บ้านนี้อีก2สัปดาห์

ปลอดภัยทั้งเเม่ทั้งลูกนะคะ 😍 3กย.ยังเงียบอยู่เลยค่า

สู้ๆนะค่ะขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งคุณแม่และลูกนะค่ะ

ปลอดภัยทั้งแม่และลูกนะคะ 💕💕 เป็นกำลังใจให้