31 Các câu trả lời

TapFluencer

นมแพะเลยค่ะ เพิ่มน้ำหนักน้องได้ดีค่ะ น้องออกมามีไขน้อยค่ะ ไม่ต้องเคลียดนะคะ

นมหมีกระป๋องค่ะกับกล้วย 38wใกล้คลอดแล้วไม่ต้องเครียดค่ะ ออกมาโตข้างนอกได้

เน้นโปรตีนค่ะเเม่ ไข่ต้มกับกล้วยน้ำว้าค่ะเพิ่มน้ำหนักลูกดีเหมือนกันค่ะ

กินไข่ต้มวันละ4ลูก แล้วก้อกินนมใส่จมูกข้าวไรซ์เบอรี่น้ำหนักขึ้นไวค่ะ

บ้านนี้คลอด36วีค น้องน้ำหนัก2195 ไม่ต้องอยู่ตู้อบค่ะ

เน้นโปรตีนค่ะแม่ เนื้อสัตว์ นม ไข่ กล้วย

ลองน้ำเต้าหู้+ไข่ต้ม เช้าเย็น นะคะ

ลองหาน้ำอินทผลัมมาดื่มนะคะแม่

38วีค ของเรา3100แล้วคาะ

น้อยอยุ่น้ะค้ะ

Câu hỏi liên quan