54 Các câu trả lời

37+1 กำหนดคลอด21มีนา​ ปวดอุ้งเ​ชิงกรานตอนลุกเดิน​ เจ็บจิมิแปล๊บๆ​ ค่ะ​ อยากเจอหน้าแล้วเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะแม่ๆ​ บ้านนี้ตื่นเต้นมาก​ ขอให้คลอดง่ายๆกันนะคะ

บ้านนี้ 36+1 วีค เจ็บเตือนมั้งแล้วค่ะ หมอบอกไม่ต้นเดือนก้อกลางเดือนมีนาค่ะ แต่กำหนดจริง 25 มีนาค่ะ

😊😊😍😍

บ้านนี้37+4ยังเงียบอยู่เลยจ้า อยากเห็นหน้าน้องเเล้ว ปวดเชิงกรานทรมานมากกกกก

37+3 อยากเห็นหน้าสาวน้อย แต่ยังเงียบกริบ👧👧 แต่มีอาการท้องแข็ง..เป็นบางครั้ง

VIP Member

บ้านนี้นัดผ่า12มีนาจ้าา ตอนนี้38w+1dยังเงียบอยู่เลยจ้า อยากเจอหน้าแล้ว 👶👶

เช่นกันน่ะค่ะ ขอบคุณค่ะ😘✌🏻✌🏻

3มีนาคมค่ะ​ วันนี้พึ่งไปหาหมอมาหมอบอกไม่เกิ้น2วันนี้คลอดค่ะ#39+2

ยินดีด้วยค่ะทางนี้คลอด28/2ได้38+6

3มีนาคมค่ะ​ วันนี้พึ่งไปหาหมอมาหมอบอกไม่เกิ้น2วันนี้คลอดค่ะ

37week+เหมือนกันค่ะ แต่ท้องลงมากแล้วว..หน่วงๆแต่ยังเงียบอยู่เลย

ทีมกุมภา40wยังเงียบอยู่เลยน่าจะเปลี่ยนเป็นทีมมีนาแล้ว🤣

พรุ่งนี้นัดผ่าค่ะเพราะท้องสามและแก่มาก44ได้อายุครรภ์38+6

Câu hỏi liên quan