แตกเเล้วค่าาา 37 week..

37 Week พอดี มารายงานตัวช้านิดนึง? คลอดวันที่ 5/10/2562 น้ำหนักแรกเกิด 2685 g หนูเป็นเด็กผู้หญิงนะคะ ..

แตกเเล้วค่าาา 37 week..
50 Các câu trả lời

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ยังเงียบอยู่เลยอยากเจอแล้วเหมือนกัน

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้น้องเลี้ยงง่ายๆ แข็งแรงๆนะคะ

คุนแม่บำรุงครรภ์ด้วยนมอะไรค่ะ กันข้าวแบบไหน

ยินดีด้วยจ้า ขอให้แข็งแรง เลี้ยงง่ายๆนะคะ

มีเจ๊บเตือนก่อนไหมแม่หรือเจ็บจิงเลย

5y trước

ไม่เจ็บจ้า หมอเร่งคลอดให้จ้า

Thành viên VIP

น่ารักน่าชังมากค่ะ ยินดีด้วยนะคะ

ยินดีด้วยนะคะ ขอให้เลี้ยงง่ายๆ

ยินดีด้วยนะคะ น่ารักมากเลยค่ะ

ยินด้วยค่ะแม่ น่ารักเชียว😊

น้องต้องอยู่ในตู้อบใช่มั้ยคะ

5y trước

น้องเข้าตู้อบ ปรับอุณภูมิร่างกาย 4 ชั่วโมงจ้า