6 Các câu trả lời

ของเราไม่มีมูกเลือด#น้ำคล้ำก็ไม่มีแต่ปวดเหมือนจะเป็นปจดทุก10นาทีๆเลยแวะหาหมอสรุปปากมดลูกเปิด1เซ็นกว่าๆๆแล้วผ่าคลอดคะ37+5 น้องหนั2550 แพลนจะผ่าคลอดอยู่แล้วน้องอยากออกแล้ว

อยากคลอดเองค่ะ แต่มดลูกไม่บีบตัว หมอให้กับบ้านมาดูอาการ

ไปหาหมอเลยคะ จะคลอดแล้วมั้งคะ เตรียมของไปด้วยนะคะจะได้ไม่เสียเวลาถ้าได้คลอด

เลือดออกแบบนี้ทำไมหมอให้กลับบ้านคะ

หมอบอกเปิดแค่เซนเดียว แล้วติดโควิดด้วยหมอให้กับมารักษาตัวที่บ้านค่ะ ถ้าปวดท้องถี่ค่อยมาอีกหรือมีเลือดออกเยอะกว่านี้ค่อยมา แต่ที่ออกคือเยอะมากเลยนะคะหมอก็บอกเลือดออกเยอะ

จะคลอดแล้วค่ะ ไปหาหมอเลย

กำลังไปค่ะ แต่ไม่มีอาการอื่นร่วมด้วยเลย

ไปรพ.เลยค่ะแม่

ไปหาหมอค่ะ

Câu hỏi liên quan