4 Các câu trả lời

TapFluencer

บ้านนี้ดึกๆให้พ่อตามบางวันค่ะ เช้ามาก็นั่งท่าผีเสื้อ แล้วกินสับปะรดหลังมื้ออาหารเช้าค่ะ ทำแบบนี้อยู่ 2 วันคลอดค่ะ เพราะอายุครรภ์ 41 w แล้วค่ะ 😅

ปกติค่ะแม่ เบาๆนะคะ 😅

เหมือนกันเลยแม่ ทำทุกทางไม่ยอมออก พอไหว้เจ้าที่อีกสองชมปวดท้อง ไปโรงพยาบาลปากมดลูกเปิดเลย

วันนี้ไปหาหมอมาแล้วค่ะ หมอบอกถ้าถึงวันที่25ยังไม่คลอดหมอจะนัดอีก

VIP Member

บ้านนี้พ่อตามค่ะ ตามตอนสองสามทุ่ม ตี2ปวดท้องเลย

ขอฮาวทูพ่อตามแล้วได้ผลค่ะ🤣

ให้พ่อๆตามเลยค่าแม่

งื้ออ พ่อตามหลายวันแล้วค่ะ ไม่รู้ตามถูกวิธีมั้ย วิธีตามที่ถูกต้องทำยังไงเราไม่รู้เลย

Câu hỏi liên quan