4 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ แต่ไม่มีมูกเลือดไม่มีน้ำเดินก็ไม่เป็นไรค่ะ แต่ถ้าปวดไม่ไหวก็ไปหาหมอเลยค่ะ เพราะใกล้คลอดแล้ว

ค่ะแม่วันนี้ไปติดเครื่องมาแล้วแต่ปากมดลูกยังไม่เปิดเลย🙏

VIP Member

มีค่ะ เป็นมูกตกขาวค่ะ แต่ถ้ามีเลือดปน ก้อไปหาหมอได้นะคะ เพราะใกล้แล้วจ้า

จ้าาาาาแม่ ไม่ต้องเครียดนะคะ

ท้องแรกของเราก็เเบบนี้ค่ะ พอตกดึกก็ปวดท้องคลอดเลยค่ะ ไม่ต้องกังวล น่ะค่ะ

ค่ะแม่ตอนนี้มาหาหมอแล้วปากมดลูกยังไม่เปิดค่ะ🙏

Super Mum

ใกล้คลอดแล้ว สู้ๆค่ะ✌️

ขอบคุณนะคะพอดีตอนนี้เค้ายังปวดไม่ถี่แล้วหมอนัดพรุ่งนี้พอดีเค้าเลยว่าจะถามหมอพรุ่งนี้ด้วยเผื่อหมอจะตรวจปากมดลูกให้ค่ะ🙏🙏

Câu hỏi liên quan