43 Các câu trả lời

บ้านนี้กำหนด17พฤศจิกายนเงียบเหมือนกันเลยคะอยากแตกแล้วอัดอึดไม่ไหวพลิกตัวแต่ละทีนี้เหมือนตุยทั้งเป็น38+2

VIP Member

บ้านนี้พึ่งแตกเมื่อวานเลยค่ะ 37+4 ค่ะ☺️ เดี๋ยวแม่ก็คงใกล้แล้วค่ะ คงกี่ไม่กี่วันนะค่ะ

ดีใจด้วยนะคะ อยากแตกบ้างแล้ว😍

บ้านนี้21พ.ย ยังเงียบอยู่เลยคะ อยากแตกแล้วเหมือนกัน อยากเห็นหน้าเจ้าตัวน้อยแล้ว🥰

22 พย เหมือนกันแต่่เงียบมากเลยค่ะไม่เจ็บอะไรเลยมีแค่ปวดเมื่อย ร้าวหว่างขา เท้าบวม

ทางนี้ดิ้นเก่งมากๆค่ะ😂อึดอัดจะแย่

กําหนดบ้านนี้ก้22พ.ยเหมือนกันค่ะอยากให้เเตกเเล้วเหมือนกันค่ะเเม่อึดอัดมากๆ

บ้านนี้กำหนด27 พ.ย ค่ะแต่คุณหมอนัดผ่าวันที่15ค่ะ น้องตัวใหญ่คลอดเองไม่ได้ค่ะ

บ้านนี้หมอนัดผ่าวันที่10แล้วแม่หนัก80กว่าอึดอัดมากแม่อยากแตกเหมือนกัน😅

แม่ว่าจะขอหมอวันที่สักวันที่12เพราะไปดูฤกษ์มาด้วยแม่😄

บ้านนี้กำหนด25 พ.ย ยังไม่มีอาการอะไรเลยจ้าปวดแต่หลังอย่างเดียว

บ้านนี้กำหนด 23 พ.ย. แต่จะนัดหมอผ่าวันที่ 8 ค่ะ อึดอัดไม่ไหว😂

กำหนดคลอด22เหมือนกันเรยค่ะ บ้านนี้จากน้ำหนัก58 ขึ้นมา77😂😂

ลงน้องแน่ๆเลย