26 Các câu trả lời

กำหนดคลอด24ธันวา มีอาการสับสนๆ ปั้นบ่อยมาก ตกขาวเยอะ เจ็บเตือนๆ แต่ยังไม่แตกเลย อึดอัดมากอยากแตกบ้างจัง❤️

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยจ้า แต่บ้านนี้เจ็บท้องหลอกมาจะครบ อาทิตย์แล้ว เจ็บทีน้ำตาไหลเลย

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะแต่ยังม่มีอาการอะไรเรย

กำหนดวันเดียวกันเลยค้า บ้านนี้ยังเงียบสนิท🤣🤣

VIP Member

บ้านนี้กำหนด 9 ธันวา ยังแค่เจ็บหลอกค่ะ

27เหมือนกันเลยผู้หญิงแต่ต้องผ่าค่ะ

ยินดีด้วยค่า ธค.ลุ้นอยากคลอดแล้วคะ

วันเดียวกันเลยค่ะ​ แต่ยังเงียบยู

ยินดีด้วยค่ะ..เลี้ยงง่ายๆโตไวไวค่ะ

อยากคลอดบางจังยังเงียบอยู่เลย

Câu hỏi liên quan