106 Các câu trả lời

ไม่แตกเลยหรอคะ แง๊ ของเค้าหมอทักว่าแผนที่ประเทศไทยเลย😂

แตกด้านข้างขวา4ขีดค่ะแม่

37 วีค เหมือนกันเรยค่ะแม่ ท้องแรกค่ะ 16 ก.ค จร้า ผู้ชายค่ะ

ท้องโตมากเลย เด็กน่าจะนน.เกิน3โลนะเนี่ย ยินดีด้วยนะคะ

ขอบคุณค่าาา

คุณแม่ท้องใหญ่มากเลยค่ะ คุณแม่บ้านนี้ท้องเล็กมาก

38+1 7ก.ค อึดอัดมากๆเลยค่ะ มีมูกสีน้ำตาล2วันแล้วค่ะ รอคอย

เมื่อวานเที่ยง แม่บ้านนี้ก็มีมูกใสไหลออกมา แต่ไม่ปวดท้อง

คุณ​แม่​ท้องสวย ไม่มีลายเลยค่ะ แข็งแรง​ๆนะคะ😍

ท้องใหญ่มากก ท้องแตกไหมคะ ใช้อะไรทาบ้างไหมคะแม่

ใช้ออยล์​ขอเบบี้มายด์​ทาอย่างเดียวเลยค่ะ แล้วก็ไม่เกาด้วยค่ะแม่

บ้านนี้ค่ะ ถึงกำหนดคลอดเเล้วยังไม่คลอดเลย 😅

34วีค6วันแล้วค่ะ ท้องเล็กไปไหมคะมีแต่คนทัก😂

30 กรกฎาคม จ้า ดิ้นเก่ง เอาชะแม่เมื่อยตัวเลย😊😊

ว้าวววว ใกล้แล้วนะคะ คลอดง่ายๆนะคะ