15 Các câu trả lời

เป็นเหมือนกันค่ะ เท้าบวม มือบวม เจ็บจิมิ เวลาเดิน โดยเฉพาะตอนตื่นนอน แต่เท้าบวมเริ่มดีขึ้นค่ะ เพราะพยายามนอนยกขาสูงกว่าหัวใจทุกคืน แล้วก็อย่าเดินเยอะ ปรับเปลี่ยนท่าบ่อย ๆ เวลานั่งก็พยายามเหยียดขา ยกขาสูงไว้ค่ะ อาการบวมจะค่อย ๆ ลดไปค่ะ

จะลองมาปรับใช้ดูค่ะ ขอบคุณนะค่ะ

บ้านนี้ เจบจิมิ ตั้งแต่ 27 วีคเลยค่ะ ตอนนี้ 34 ก้อยังเจบอยุ่เลย แต่แม่ยังไม่บวมค่ะ รุ้สึกพะวงมาก เลยค่ะ เช้ามาสังเกตุตัวเอง บวมหรือเปล่า แต่ ที่จริงไม่บวมค่ะ เราคิดไปเองว่าบวม...เพราะ บวมกะอ้วนมันต่างกันค่เ

บ้านนี้37+3wค่ะเป็นเหมือนกันค่ะไปถามหมอมาหมอยอกเป็นปกติค่ะเพราะน้องกลับหัวแล้วมันเลยหน่วงเลยปวดค่ะอีกไม่นานเดี๋ยวน้องก็ออกแน่นอนค่ะ

นับวันรอแล้วค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่ เท้าบวมมาก เจ็บด้วยค่ะ พลิกตัวลำบาก ท้องแข็งบ่อย ปวดหลังขั้นสุด แต่ใกล้จะได้เจอเจ้าก้อนแล้ว อดทนสู้ๆ กันค่ะ

36+3ไม่ปวดจิมิเลยค่ะแต่ปวดช่วงท้องน้อยหน่วงบ่อยมากบางคืนตื่นมาตี2-3มาปวดท้องก็มีทรมานมากค่ะ

เป็นเหมือนกันจร้า ตอนนี้เท้าและมือบวมมากๆ กลางคืนรุ้สึกปวดหลังร้าวไปยันสะโพกเรยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะเเม่😂✌️ บ้านนี้37w เเล้วค่ะยิ่งลุกเดินเยอะๆเจ็บจี๊ดเลยค่ะ

35+5วันเป็นเหมือนกันคะ รู้สึกเมื่อยขามากๆพลิกตัวจะเจ็บจิมิตลอดเลย

37+1เป็นเหมือนกันค่ะแม่บวมเเบบไม่ไหวเลยขาใหญ่เท่าท่อนซุงเเล้วแม่😅

บวมหนักมากค่ะ

ถ้าเจ็บช่วงล่าง ตรงจิมิเด็กอาจกลับหัวแล้วค่ะ ค่อยๆเดินนะคะ

ค่ะ น้องกลับหัวตอน34w

Câu hỏi liên quan