37 Các câu trả lời

คลอดก่อนกำหนดไม่เปนไรใช้ไหมคะลูกแข็งเเรงดีใช้ไหมคะ บ้านนี่มีเจ้บเเล่วเเต่ยังไม่มีวี่เเววเลยคะ

VIP Member

ดีจังค่ะ บ้านนี้เคยน้ำคร่ำรั่วแต่ไม่เยอะ หมอยังไม่เร่งคลอดให้เรยค่ะ

ของเค้าปล่อยไว้นานด้วย น้ำไหลเยอะด้วยหมอกลัวอันตรายต่อเด็กคะ

38wแล้วค่ะแม่ ยังไม่แตกเลย อึดอัดมากๆอยากเจอเจ้าตัวน้อยแล้วว

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้ก่อยากให้แตกไวๆเหมือนกันคร้าาาา

ของเราน้ำเดินตอน32วีค หมอให้นอนรอ3วัน3คืน ลูกเกือบแย่

อายุครรภ์เท่ากันเลย อยากแตกแล้ววว ยินดีด้วยค่ะแม่

อายุครรภ์เท่ากันเลยค่ะ แต่บ้านนี้หมอนัดผ่า 2 มีนา

ยินดีด้วยนะค่ะ บ้านนี้37+6แล้ว มีอาการเจบหน่วงๆ

35+5เท่ากันเลยแต่บ้านนี้เจ็บเตือนเชยๆ

ยินดีด้วยค่ะแม่ 35+6ยังไม่แตกเลยค่ะ😊

Câu hỏi liên quan