128 Các câu trả lời

3 กุมภา เริ่มเจ็บเตือน3-4วันแล้วค่ะแม่ ปวดท้องเหมือนปวดประจำเดือนอยู่บ่อยๆ ท้องก็ปั้นบ่อยมากค่ะ ยังไม่ซักผ้าเตรียมหิ้วเลย แอบกลัวว่าจะไม่ถึง3 กุมภา

บ้านนี้ทยอยซื้อแล้วค่ะแอบกลัวออกก่อนเหมือนกัน🙂

บ้านนี้กำหนดคลอด6ก.พ.แต่หมอนัดผ่า28มกรา แต่เราว่าไม่ถึงคะ ตอนนี้35weekท้องแข็งบ่อยมากๆ งปวดท้องบ่อยด้วย

สู้ๆนะคะแม่ออกง่ายๆนะคะ

บ้านนี้กำหนดจริง เป็น 8 กพ 64 แต่หมอให้เลือกผ่าได้ตั้ง27มกราค่ะ ท้องแรกท้องแฝด( ชช )ด้วยค่ะ 👼🏻👼🏻💕

สู้ๆนะคะแม่✌️

บ้านนี้18-ก.พ-64 คุณหมอนัดผ่าคลอด 29-ม.ค-64 จ้าบ้านนี้ท้องที่2 ดูฤกษ์เอาค่ะ

4กุมภาพันธ์จ้ากลับหัวรอตั้งแต่7เดือนตอนนี้เจ็บท้องเตือนแล้วค่ะ😂

2 ก.พ เหมือนกันเลยคะ น้องกลับหัวแล้วเหมือนกกันแต่น้ำหนักน้อยไปหน่อย

อันนี้ยังไม่รู้น้ำหนักน้องเลยคะหมอนัดซาวอีกรอบยังไม่ถึง

ตอนนี้​32.5วีคจ้า​ น้องกลับหัวตอน28วีค​ กำหนดคลอดช่วงกลางเดือน​ กพ64จ้า

สู้ๆนะแม่

คลอดง่ายๆนะค่ะ บ้านนี้ประมานสิ้นกุมพาค่ะ ของเตรียมส่วน1แล้ว

38+3ค่ะกำหนดคลอด16มกราคมยังไม่มีอาการอะไรเรยค่ะอยากแตกแร่วค่าา

อดทนหน่อยนะ🙂

หลังจากลูกกลับหัว ลูกดิ้นอยู่สูงหรือต่ำจ๊ะ 35+4 เท่ากันเลย