11 Các câu trả lời

เราผ่าออกตอน 37 สัปดาห์ ก็เพราะอาการนี้แหละค่ะจะลุกขึ้นหรือขยับตัวแต่ละครั้งแทบไม่ไหวเลยค่ะ มันเจ็บมาก . สู้ๆนะคะ หลังคลอดน้องปุ๊ปจะหายเป็นปลิดทิ้งเลยค่ะ

กำลังเป็นเลยจ้า ใกล้คลอดแล้วยิ่งปวด บ้านนี้ 37 w เวลานอนใช้ถุงน้ำร้อนประคบ ค่ะ ช่วยได้นิดนึง

ประคบช่วงไหนคะแม่ จะได้ทำตามบ้าง ตอนนี้เจ็บไปหมดพลิกตัวยังยากเลยค่ะ

VIP Member

เป็นกันทุกคนค่ะ​ เป็นสัญญาณน้องลงเชิงกรานแล้ว​ บ้านนี้ก็เรื่มเป็นตอน35วีค

ยังเลยค่ะ​ ตอนนี้36+4

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ หน้าจะเตือนไหมค้ะแม่ เป็นทุกวัน แต่ก็หายภายในวัน

เป็นเหมือนกันเลยคร่าา นี่แทบจะไม่อยากเดินไปไหนเลย😂

อาการคล้ายๆกันเลยค่ะ​ สู้ๆนะคะแม่

ปกติค่ะแม่ พยายามจิบน้ำบ่อยๆค่ะ

เป็นเหมือนกันทุกคนคร้า

เป็นแบบกันเลยค่ะคุณแม่

เป็นเหมือนกันเลยค่ะ