35 Các câu trả lời

บ้านนี้37+4 ยังเงียบอยู่เลยจ้า มีเจ็บเตือนอยู่บ้าง

VIP Member

อย่าพึ่งแตกนะลูก สัก38 นะ เดียวปอดไม่แข็งแรง☺️

ค่ะแม่

บ้านนี้ 35+5 วันแล้วค่ะ อดทนไปด้วยกันนะค่ะคุณแม่

บ้านนี้36w พอดีปวดกระดูกหัวหน่าวมากกกเลยค่ะ

บ้านนี้36+5แล้วจ้า นอนรพ.รอดูอาการมา3วันแล้ว

38+2 เตือนทุกวันแต่ยังไม่ออกจริงๆสักที

39 W ยังไม่แตกเลยค่ะ อยากเจอหน้าแล้ว😘❤

VIP Member

35+2 เริ่มเจ็บเตือนแล้วเหมือน​กันจ้า

39weekเจ็บเตือน3รอบเเล้ว เเต่ไม่ยอมออกมา

สู้ๆนะคะแม่

บ้านนี้37+2ยังไม่มีอาการใรเลยค่ะ 9ก.ค

สู้ๆคะแม่

Câu hỏi liên quan