20 Các câu trả lời

บ้านนี้ก็ตื่นเต้นเหมือนกันกลัวคลอดก่อนกำหนด ไปๆมาๆ40w1dถึงจะคลอด เลยกำหนดมา1วัน กลัวโดนผ่าคลอดมากๆ

ดีจังเลยคุณแม่ ของเค้ามีปวดเตือนรอบนึงตั้งแต่ 33wแล้ว คงจะไม่รอดสิ้นเดือนนี้แน่ๆ😂 ภาวนาให้ถึง38w ทุกวัน

ตอนนี้ได้แต่บอกลูกว่า รออย่างน้อย 38วีคนะลูก ตื่นเต้นมาก 35+2ค่ะ

ตื่นเต้นแทนเลยค่ะ คลอดง่ายๆนะคะแม่

VIP Member

ตื่นเต้นแทนค่ะแม่ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งแม่และลูกนะค่ะ

ขอบคุณจ้า

คลอดง่ายๆ ปลอดภัยและแข็งแรงทั้งแม่ลูกนะคะ

ขอบคุณค่ะ😍

VIP Member

นี่อยากคลอดมาก 37+3 แล้วค่ะ ยังนิ่งๆอยู่เลย

ขอบคุณนะคะ

ดีจัง บ้านนี้พึ่งเดินทางมาถึงครึ่งทาง

รอหน่อยค่ะแม่เดี๋ยวก็ใกล้แล้ว☺️

กำหนดคลอดวันที่เท่าไหร่ค่ะแม่

วันเดียวกันเรยจ้าา😄

ตื่นเต้นเหมือนกันเลยจ้า ของเรา35week

เหมือนกันเลยค่ะ แต่เค้ายังไม่รู้เพศเลยน้องหนีบตลอด😂

ขอให้คลอดง่ายๆ ปลอดภัยนะคะ

ขอบคุณค่ะ

ตื่นเต้นเหมือนกันเลยค่ะ 35+5

ปลอดภัยทั้งแม่ทั้งลูก คลอดง่ายๆนะคะคุณแม่

Câu hỏi liên quan