158 Các câu trả lời

เหมือนกันเลยค่ะเรานี่แค่30วีคกว่ายังยากเลย ปวดขาหนีบร้าวจิมิไปหมดหลังนี่นั่งนานก้เหมือนมีเหล้กมาแทงตลอดอยากนอนหงายก้หายใจไม่ออกอยากแตกมากแต่ยังไม่ถึงเวลาสักที😭

เราเจ็บตั้งแต่ 30 วีคเหมือนกันค่ะ

กินอะไรทำไมลงลูกค่ะเเม่ 55555555 หนูกินทุกอย่างเพื่อให้ลงลูก น้ำหนักขึ้นมา12โล เเต่ลงหนู ตัวเเตกหมดเเล้วว 55555555

ทานปกติเลยค่ะ ไม่เน้นอะไรเลย แม่ไม่มีร่องรอยบวมเลย โตที่ท้องอย่างเดียว 😅

บ้านนี้ตอนนี้ 31 สัปดาห์ ยังนอนลำบากเลยค่ะ ปวดไปหมด แต่คุณแม่ท้องใหญ่มากเลยค่ะ สู้ๆ ค่ะแม่ ✌✌✌

ดีจังเลยค่ะ ออกแค่ที่ท้อง บ้านนี้ขึ่นมา 26โล ออกทั้งแม่ทั้งท้องไม่รู้จะผอมเหมือนเดิมไหม5555

ท้องใหญ่มากๆค่ะ เราตอนยังไม่มีน้องหนักแค่ 43 ตอนนี้จะ 8เดือนแล้วขึ้นมาเกือบ60กก.😂😂✌🏻✌🏻

สู้ๆนะคะคุณแม่บ้านนี้ขนาดท้องไม่ใหญ่เท่าไหร่ยังเคลื่อนไหวลำบากมาก 31+1wจ้าทีมเมษา

ท้องโตมากเลยค่ะ. นี่ขนาดของตัวเองยังไม่โตเท่านี้ยังลุกนั่งลำบากเลยค่ะ สู้สู้นะคะ

อดทนค่ะแม่ บ้านนี้ก็ทรมานเหมือนกัน แต่ก็ผ่านมาได้ ตอนนี้น้องจะครบ 4 เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็35wค่ะท้องไม่ค่อยออกน้ำหนักขึ้น11โลเองค่ะ..แต่ก่อนท้องเป็นคนอ้วนยุแร้ว

บ้านนี้ขนาดท้องเล็กยังปวดหลังแทบนอนไม่ได้ นอนตะแคงก็ปวดหน่วง อยากแตกแล้ววว

Câu hỏi liên quan