15 Các câu trả lời

แม่บ้านนี้36+2วีคแล้วยังไม่มีอาการเท้ายวมเลยค่ะ มีแค่ปวดเอวตอนนอน ตะคริวเป็นแค่ครั้งสองครั้ง

35+1 มีอาการบวมมาสัปดาห์กว่าๆ แต่เป็นเพราะเดินเยอะ ยืนเยอะค่ะ

35+1week ท้องปั้นแล้วค่ะตอนนี้ พรุ่งนี้สงสัยต้องพบหมอซะแล้ว

37+แล้วคะ ยังไม่บวมเลย สงสัยจะเล่นตัวไม่ยอมออกอีกนาน😂

บ้านนี้34วีค ทั้งบวมทั้งปวดค่ะ หน้าจะเพราะเดินทำงาน

ยังไม่บวมค่ะ แต่เริ่มปวดเวลาเดิน ยืนนานๆ

แม่บ้านนี้36วีคแล้วไม่บวมเลยจร้เฉยๆๆ

บ้านนี้บวมแล้วจร้า แถม กดแล้วมันบุ๋มๆ

ใช่คะ กดแล้วเนื้อมันบุ๋มๆ เลยตรงกะตุ่ม

VIP Member

35วีค แอดมิดแล้วจ้า ท้องแข็งถี่มาก

ขอบคุณค่ะแม่

บ้านนี้ 37+4ยังไม่มีอาการอะไรเลยคะ

Câu hỏi liên quan