18 Các câu trả lời

บ้านนี้ 38+4. แล้วค่ะ ท้องแตกหนักมากกก55 ปวดร้าวจิมิมากเลยค่ะ ปากมดลูกเพิ่งเปิด1เซนเองค่ะ มีแต่อาการเจ็บเตือน ไม่ยอมเจ็บจริงสักทีค่ะ อยากแตกแล้วจ้าา

35+4 วีค หัวกับมือน้องอยู่ต่ำ ดิ้นต่ำมากๆ ปวดร้าวจิมิเวลากำลังจะลุกเดิน นั่งงอตัวไม่ได้เลยน้องจะดิ้นๆต้องนั่งพิงเก้าอี้ตลอด😂

ใช่ๆค่ะ ทำอะไรลำบากมากเลย

VIP Member

บ้านนี้29วีค ต่ำลงแล้วจ้า. และน้องดิ้นต่ำลงจิมิ เสียวจิมิจาก. กลัวจะคลอดกำหนดมากเลยบ้านนี้

เมื่อคืนมีอาการเจ็บมากไป หาหมอคุณหมอบอกน้องนอนท่าหัวแล้ว ยุตรงจิมิพอดีเลย

บ้านนี้35+3 กำหนด29กันยา เริ่มลุกนั่งลำบากแล้ว เจ็บใต้ท้องเหมือนกันค่ะ

ใช่ค่ะ ปวดๆแทบไม่อยากทำอะไรเลย

ตามอายุครรภ์และลักษณะท้องที่เริ่มลงแล้ว น่าจะใกล้คลอดแล้วล่ะค่ะ

ท้องคุณแม่ดูลดต่ำแล้ว แต่ของเราไม่รู้ว่าท้องลดหรือยัง 37+4

เพศชายจ้าา

บ้านนี้38วีค4วัน ยังไม่มีเจ็บเตือนเลยคะ แม่นี้อยากออกแล้ว555

บ้านนี้เหมือนจะเริ่มปวดเตือนบ้างแล้วค่ะ ไม่รู้ใกล้รึยัง

VIP Member

37 ปวดจิมิหนักไปอีกค่ะแม่ เดินลุกนั่งนอนเจ็บ ปวดมาก

อดทนเพื่อตัวเล็ก555

กี่สัปดาห์​แร้วค่ะแม่กำหนดคลอดวันที่เท่ารัยค่ะ

น้องผู้ชายค่ะ รู้สึกน้องดิ้นต่ำมากๆเลยค่ะ

ของเราก็ 35+1 วันค่ะ ไม่รุ้ดูไงว่าต่ำดูไม่ออกค่ะ ผช

เป็นเหมือนกันค่ะ เวลาลูกดิ้นหรือโก่งตัวปวดเยี่ยวมากแทบจะเล็ดออกมา

Câu hỏi liên quan