37 Các câu trả lời

บ้านนี้ตอน 18w. หมอบอกน่าจะเด็กผู้ชายเนื่องจากท่าโก้งโค้ง 22w. หมอบอกน่าจะผู้หญิงเนื่องจากไม่เห็นเส้นเลือดฝอยน้องนอนคว่ำอีกแล้ว 26wหมอไม่พูดเรื่องเพศ 30w. หมอไม่พูดอะไร 34w หมอบอกไม่เห็นลักษณะการนอนเหมือนกันทุกครั้ง 38+2 ลุ้นอีกทีศุกร์นี้ จะเกิดแล้วลูกเตรียมของไว้กลางๆๆ ชื่อก้อเตรียมไว้ทั้งสองเลย

แจ้งหมอดูค่ะ ว่าอยากทราบเพศน้อง ถ้าน้องให้ดู น่าจะเห็นค่ะ เพราะบ้านนี้ตอนแรกน้องไม่ให้ดูเลยค่ะหนีบไว้ตลอด แต่พอให้ดูเพศทีนี้ ไม่เคยปิดเลยค่ะเปิดอ่าซ่าเลย😂😂😂

เวลาซาวด์ลองถามหมอดูค่ะ เราสิทธิบัตรทอง รพ.รัฐ ตอนนี้ 22 w หมอซาวด์ละเอียดมากกค่ะ เราแอบถามเพศ หมอก็ดูให้ค่ะ

VIP Member

34w ยังไม่รู้เพศเหมือนกันค่ะ คุณหมอนัดซาวด์อีกที36w รอลุ้นอยากรู้เพศเจ้าตัวเล็กในท้องเหลือเกิน

ตอนนี้30w ยังไม่รู้เพศที่ชัวร์เหมือนกันค่ะ หมอพูดเเค่น่าจะผู้หญิง รอลุ้นเพศลูกไปเรื่อยๆค่ะ

บ้านนี้35+5แล้วยังไม่ทราบเพศเหมือนกันคะ ไปซาวน้องหันหลังให้ซะงั้น ไว้ลุ้นตอนคลอดล่ะกัน

บ้านนี้26week ลูกก็ไม่ยอมให้เห็นเพศเรยค่ะ สงสัยต้องลุ้นตอนคลอดทีเดียว

บ้านนี้ตอนท้อง2ซาวยุ3-4รอบก็ไม่เห็นจ้าน้องปิดใว้ไม่ยอมให้เห็น

บ้านนี้ไม่เคยทราบเพศเลยค่ะทั้ง3ท้องเลยลุ้นค่ะแม่....สนุกดี😅😅

บ้านนี้37+2ยังไม่ทราบเลยจ้าหมอไม่บอกรอลุ้นตอนคลอดทีเดียว.😂