69 Các câu trả lời

เเม่ค่ะ ของเรากำหนด 2 ตุลา เมื่อคืนมีน้ำเดิน มีมูกเลือดออกมานี้หมอฉีดยาระงับ กับ ยาบำรุงปอดลูก เเม่มีอาการอะไรบ้างคะ ... เเอบกังวลเหมือนกันคะ เเต่ปากมดลูกยังไม่เปิดเลยคะ เมื่อคืน 🥺

เป็นเหมือนกันค่ะกำหนด3ตุลา

บ้านนี้34+2ท้องแข็งปวดหน่วง ไปหาหมอปากมดลูกไม่เปิด ฉีดยาระงับคลอด นอนโรงบาล2คืน กลับบ้านเหมือนเดิม สงสัยอยากออกมั้งไม่อยากออกมั้ง

ยินดีด้วยค่ะ. ของเรากำหนดคลอด1ตุลาเช่นกัน. อยากเห็นหน้าจะแย่แล้ว. น้องน่าชังมากค่ะ ขอให้คุณแม่และน้องแข็งแรงไวๆนะคะ🥰

ดีใจด้วยค่ะแม่ บ้านนี้แม่ได้40wแล้วยังไม่มีท่าทีเลยจ้า อยากเห็นหน้าน้องไวๆแบบแม่จัง ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนร้า

ยินดีด้วยค่ะ บ้านนี้แม่สามีบอกให้เตรียมของคลอดตอน8เดือน เห็นหลายบ้านคลอดก่อนกำหนดเราเริ่มหวั่นใจ

แอบซื้อผ้าขนหนูนาโนไว้2ผืนตั้งแต่ท้องได้3เดือนค่ะ มีแค่สามีที่รู้คนอื่นไม่รุ้😅

โหหห น้ำหนักน้องดีมากเลยค่ะแม่ ถ้าคลอดตามกำหนด ต้องเกือบ 4โลแน่เลยค่ะ น้องน่ารักมากค่ะ🥰

34วีค น้ำหนักยังขนาดนี้ถ้าแม่อยู่ครบกำหนดจะขนาดไหนน้อออ ยินดีด้วยนะคะ😊😊😊

ก่อนคลอดคุณแม่มีอาการอย่างไรบ้างคะ แอบกลัวจะคลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะ

บ้านนี้ก็กำหนดคลอด1ตุลา ตอนนี้แอบกังวลยุค่ะเพราะท้องแข็งปวดหน่วงบ่อย

บ้านนี้กำหนด3ตุลาแต่29สิงหาหมอฉีดยางับไว้ค่ะแม่มีอาการยังไงบ้างค่ะ

คือตอนแรกไปหาหมอด้วยอาการเป็นลมคะ​ ไม่คิดว่าจะต้องไปคลอดเหมือนกัน​ อิอิ​ แต่พอดีมีอาการท้อง​แข็ง​ร่วมด้วย​ แข็งทุกๆ5นาที​ คุณ​หมอเลยแจ้งว่าถ้าท้อง แข็ง​ถี่แบบนี้แสดงว่า​น้องอยากออกคุณ​หมอเลยซาวดูความแข็ง​แรง​ พอทุกอย่าง​ดูแล้วน้องแข็งแรง​ดี​ ปอดแข็งแรง คณหมอก็ผ่าให้วันนั้นเลยค่ะ

Câu hỏi liên quan