11 Các câu trả lời

VIP Member

สู้ๆนะคะแม่ ยิ่งช่วงใกล้คลอดยิ่งทรมาน แต่ถ้าได้เห็นเจ้าตัวน้อย จะลืมความทรมานนั้นไปเลยย✌️💖

33วีคเป็นเหมือนกันค่ะแต่จะอดทนเพื่อตัวน้อยพอเห็นหน้าก็ดีใจแล้วค่ะสู้ๆๆนะค่ะ

สู้ๆเช่นกันค่ะ😊

สู้ๆค่ะแม่ บ้านนี้27wแล้วยังรู้สึกอึดอัด ทำไรก็ลำบากค่ะ

บวกกับอากาศร้อนด้วย นอนกลางวันแทบไม่ได้เลย😅

34+6ค่ะ ปวดหน่วงบ่อยมาก ปวดสะโพกปวดไปหมด ดีแค่ไม่บวมค่ะ

สู้ๆค่ะแม่เดี๋ยวก็ได้เจอแล้ว

5 มิถุนาค่ะ ขี้ร้อนมากหงุดหงิดด้วยอยากแตกแล้วเหม

บ้านนี้สิ้นเดือนเลยค่ะ อดทนรอต่อไป

เท่ากันเลยค่ะ ตอนนี้น้องในท้องหนักกี่โลคะแม่

ไม่ได้ซาวด์เลยค่ะเลยไม่ทราบ แต่แม่น้ำหนักขึ้นเยอะ ท้องใหญ่มากกกก

38wค่ะอยากเเตกเเล้วกำหนด4มิย.ค่ะ

บ้านนี้สิ้นเดือนเลยค่ะ อดทนรอต่อไป😊

38w อยากออกแล้วเหมือนกันค่ะ 4มิ.ย

บ้านนี้สิ้นเดือนเลยค่ะ อดทนรอต่อไป😄

37+4 อยากเจอแล้ว..กำหนด7มิถุนาจ้า

บ้านนี้สิ้นเดือนเลยค่ะ อดทนรอต่อไป😅

32 วีคอยากแตกละค่ะ

บ้านนี้สิ้นเดือนเลยค่ะ อดทนรอต่อไป😉