21 Các câu trả lời

บ้านนี้ ทานจมูกข้าวกล้องงอกไรซ์เบอรี่ของVVIPค่ะ ทานตั้งแต่รู้ว่าตัวเองตั้งครรภ์ ตอนนี้ 30 w วานซืนคุณหมอนัดตรวจ บอกว่าลูกนน.โตกว่าอายุครรภ์มากๆค่ะ 2000 กว่า..คุณแม่ช่วงไตรมาสสุดท้ายลูกจะโตไว คุณแม่ทานนมจืด ไข่ต้มค่ะ ทานทุกวันค่ะ

ทางเพจในเฟสบุกค่ะคุณแม่

เน้นโปรตีนเยอะๆค่ะ น้ำเต้าหู้ นม กล้วย ไข่ต้มวันละ2ฟอง หากคุณแม่ไม่แพ้อาหารทะเล ก็เสริมอาหารทะเลได้ค่ะช่วยพัฒนาสมองลูกในท้อง ปลาแซลมอน ปลาทูน่า

VIP Member

แม่ดื่มนมเลยค่ะสลับยี่ห้อนะคะอย่าดื่มยี่ห้อเดียวซ้ำๆ ทานไข่ต้มวันละ2ฟอง ทานผัก บ้านนี้แอบทานพวกทาร์ตไข่วันละ4อัน5555 คลอดน้องมา4300 คลอดตอน38+6ค่ะ

..จริงๆแม่พยามทานทุกอย่างทั้ง.ไข่ นม น้ำเต้าหู้ กล้วย..แต่เหมือนมันจะไม่ค่อยลูกเลย..แต่แม่จะพยายามต่อไป.ขอบคุณคำแนะนำทุกคอมเมนต์ค่ะ

บ้านนี้ก็ท้องได้34วีคค่ะ ช่วงอาทิตยฺ์ก่อนไปซาวหมอบอกลูกน้ำหนัก2600กรัมแล้ว ปกติก็ไม่ค่อยกินข้าวตรงเวลานะคะ เน้นกินจุกจิกมากกว่า

บ้านนี้ กล้วย น้ำเต้าหู ไข่ แล้วแม่ก้ชอบกินขนมปังคะ คลอดน้อง 3,800 กรัม สู้ๆนะคะแม่ อย่าเครียดเพราะความเครียดมีผลกระทบคะ💓

ผ่าคะแม่

บ้านนี้อาทิตย์ที่แล้ว33w ซาวน์มาน้องหนัก2305กรัม แม่มีภาวะเบาหวาน...ด้วย คุมอาหารทุกอย่าง สู้ๆนะค่ะ

ของหนู31วีคแล้วนํ้าหนักลูกแค่1556 เองคะแนะนำของบำรุงหน่อยนะคะ💗🥺

เหมือนกันเลยค่ะบ้านนี้บำรุงเเต่น้ำหนักน้อยค่ะ34wน.น1635กรัมเองค่ะ

ทานไข่ วันละ 2 ฟอง บ้านนี้ 21W หนัก 400กรัม หมอบอกเด็กสมบูรณ์มาก