10 Các câu trả lời

ละแปลกคือนอนกลางวันนอนเล่นๆไม่ค่อยจะเป็น พอกลางคืนจะหลับจิงจังคือนอนไม่ได้ ปวดไปหมด. พลิกแล้วพลิกอีก ก็ยังไม่ได้ท่า ยากมากกว่าจะผ่านไปแต่ละคืน

จริงค่ะแม่ ยิ่งอายุครรภ์มากขึ้นยิ่งปวด มาก ทั้งปวดหลังทั้งลูกดิ้นแรง นอนไม่หลับเลย กว่าจะผ่านไปได้แต่ละคืน ทรมานสุดๆ

ปวด แบบหายใจไม่ออกค่ะ นอนหงายก็ไม่ได้นอนตะแคงก๋ไม่ได้ ต้องนอนเอียงๆเอาหมอนรองหลังไว้ค่ะ

เหมือนกันค่ะแม่ แต่กว่าจะหลับได้ก็ทรมานอยู่เหมือนกัน

29+2 ปวดมากกกก ยิ่งเวลานอนหงาย ปวดแบบร้าวขยับเเทบไม่ได้ แต่ถ้านอนตะเเคงไม่เคยปวดเลย

บ้านนี้นอนหงายทั้งปวดหลังทั้งหายใจไม่ออกเลยค่ะแม่ กว่าจะหลับได้พลิกตะแคงซ้ายขวา ไปมาตั้งหลายรอบ

ปวดมากเพราะจะต้องนอนตะแคงซ้ายตลอดเปลี่ยน​นอนตะแคงขวา​ นอนหงายบ้างแต่ไม่นาน

บ้านนี้จะปวดเวลาขยับตัวตะแคงซ้ายขวาเวลานอนค่ะ

เหมือนกัน​เลย​ค่ะ​เจ็บปวด​ที่สุด​ค่ะ​

สู้ไปด้วยกันนะคะแม่ ✌✌

นี่แค่21วีคก็ปวดแล้วค่ะ

สู้ๆจ้าา✌✌

27+5เป็นเหมือนกันค่ะ

กว่าจะผ่านไปได้แต่ละคืน ทรมานมากค่ะแม่

ปวดค่ะ

สุดจะบรรยายความปวดเลยค่ะแม่

ปวด

สู้ๆนะคะ อีกแป๊บก็ผ่านความเจ็บปวดนี้ไปได้

Câu hỏi liên quan