45 Các câu trả lời

37+5w ผู้ชายท้อง 2คะ กำหนด 5 พ.ค. มีมาครบทุกอาการรอเจ็บท้องอย่างเดียว แม่อึดอัดมาก

ตอนนี้กี่วีคแล้วค่ะ น้ำหนักน้องเท่าไหร่เเล้ว บ้านนี้34+1น้ำหนังน้อง2538แล้วว

34+2 ค่ะ 2510 แล้วค่ะ

36+6 wค่ะท้อง2ผู้หญิงกำหนดคลอด11 พ.ค ท้องแข็งบ่อยมากน้องสะอึกเก่งด้วย

35w4วันกำหนดคลอดวันที่20 พ ค ยังไม่กลับหัวเลยค่ะสงสัยหมอนัดผ่าคลอดแทนค่ะ

VIP Member

เป็นเหมือนกันจร้า บางทีเดินๆยุ่เจ็บแป๊บขึ้นมาเลย ต้องหยุดเดินเลยค่ะ

VIP Member

ของเราจุกลิ้นปี่คือสุดๆ จะนั่งจะนอนไม่ได้เลย ต้องเดินอย่างเดียว

ท้องแบบนี้ได้เพศอะไร บริเวณท้องแข็งแน่นไปหมดไหมคะ

อึดอัดมากท้องก้อแน่นจ้าบ้านนี้ก้อท้องแบบนี้แต่หมอบอกผุ้หญิงรอลุ้น

35+6 ค่ะ กำหนด 17 พ.ค. อยากแตกสุดๆ อึดอัดมากค่ะ 😂

เป็นเหมือนกันจ้ากินอิ่มแล้วแน่นที่ตรงหน้าอก

เป็นเหมือนกันคะกินอิ่มแล้วตึงหน้าท้องไปหมด