58 Các câu trả lời

VIP Member

สุดๆเลยจร้าแม่ เคยไปค้นหาข้อมูลว่าเจ็บร้าวเร็วยังงี้จะเป็นอะไรไหม คำตอบคือไม่มีผลอะไรกับการคลอดก่อนกำหนดจร้า แต่ จะปวดยาวนานจนกว่าคลอดเลย😿

33วีคเป่นเหมือนกันค่ะแม่ บ้านนี้นั่งไม่ได้เลย ทั้งปวดก้นกบ ทั้งอึดอัดท้อง ยิ่งตอนฉี่เสร็จจะปวดท้องร้าวไปถึงด้านหลัง ท้องปั้นเป็นก้อนบ่อยมาก

บ้านนี้33+5 เจ็บเหมือนกันค่ะ เวลาจะลุกจากทีนอนทีๆทรมานมากๆเลยค่ะ น่าจะปวดจนกว่าน้องจะออกมาแน่เลย....สู้ๆค่ะคุณแม่ไปทุกคน

น้องพร้อมออกก่อน40วีคแล้วค่ะแม่ น้องลงตัวมาอยู่ข้างล่างเลยทำไห้แม่ปวดก้นกบมาก ไม่เกิน36วีคแน่นอนค่ะแม่😅🥰🙏

บ้านนี้ปวดก้นกกตั้งแต่ยังไม่รู้ว่าท้อง ปวดทุกวันเลย ตอนนี้36 วีคแล้ว ยังปวดเลยค่ะ น่าจะปวดจนคลอดน้องเลย😊

เป็นเหมือนกันค่ะบ้านนี้เป็นตอนท้องได้5เดือนเลยค่ะ ตอนนี้7เดือนก็ยังเป็นอยู่ค่ะทั้งปวดทั้งเจ็บเลย

ท้องแข็งบ่อยมากค่ะแม่ ปวดก้นกบด้วย นอนก็ไม่ถนัด หลับก้อยาก แระก้อปวดตรงจิมิ้ เหมือนจะครอดเรย😅😅

บ้านนี้ก็ 33 week เหมือนกันค่ะ เจ็บปวดหัวหน่าว ปวดจิมิ๊ ปวดก้น กก เวลาลุกขึ้นน้ำตาแทบจะแตกเลยค่ะ😂

บ้านนี้ 31w ปวดก้นกบมากๆ

31+2วีค ปวดเหมือนกันค่ะ พลิกตัวก็ลำบาก นอนก็ลำบาก ท้องใหญ่หายใจไม่เต็มอิ่มเลย อยากคลอดแล้ววว

ตอนนี้ 30 สัปดาห์กว่าแล้วเจ็บเหมือนกันค่ะ แต่ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับการนั่งรถบ่อยรึเปล่า

Câu hỏi liên quan