28 Các câu trả lời

VIP Member

บ้านนี้กำหนดคลอด 4 กันยายน 33+1 วีค ท้องเล็กกว่าแม่อีกจ้า

ไปหาหมอ2อาทิตย์ก่อนเหมือนจะนอนท่าขว้างจ้าอีก2วันไปซาวด์อีกทีบ้านนี้ก็อยากคลอกเองค่ะ

บ้านนี้ 3 กันยาจ้า ไม่เล็กนะคะ เราเล็กกว่าแม่อีก 😅

นอนไม่หลับเหมือนกันจ้า

VIP Member

วันเดียวกันเลยค่ะไม่เล็กค่ะบ้านนี้ก็ประมาณนี้ค่ะ

หมอนัดทุกๆสองอาทิตย์เลยคะแม่ช่วงนี้ตอนนี้รุ้สึกท้องหนักและลงต่ำมากคะเดินอุ้ยอ้ายๆแล้วว

VIP Member

บ้านนี้33 wกำหนดคลอด 5 ก.ย ค่ะ ท้องเล็กกว่านี้อีกค่ะ

คลอดเองค่ะ

เล็กใหญ่ไม่สำคัญ ให้ลูกในท้องน้ำหนักตามเกณคะ

ขอบคุนมากค่ะ🥰

ไม่เล็กนะคะ บ้านนี้เล็กกว่าแม่อีก

ถ้าเป็นท้องแรก ไม่เล็กค่ะ

ขอบคุนนะคะ🥰

ใหญ่นะคะแม่ ไม่เล็กเลย

จากที่โพส น้องกินทั้งอาหารผลไม้ ตอนนี้ผ่านไปสัปดาห์เดียวน้ำหนักเพิ่มมา5โลเลยคะไม่รุ้จะลงลูกหรือลงแม่🤣🤣🤣🤣😂

ไม่เล็กเลยค่ะใหญ่ค่ะ

ขอบคุนมากๆคะ🥰 ช่วงนี้จิตใจอ่อนใหวเจอคนแซวว่าท้องเล็ก

34วีคค่ะ ท้องแรกแฝด 2

แน่นมากค่ะพรุ่งนี้นัดผ่าแล้วไม่ไหว

Câu hỏi liên quan