58 Các câu trả lời

7 เดือนแล้วค่ะ ซักผ้าอ้อมเตรียมไว้ก่อน เผื่อฉุกเฉิน

31+5เตรียมแล้วค่ะ ของลูกครบแล้ว เหลือแต่ของแม่ค่ะ

32วิคเหมือนกันคะ ว่าจะซักพรุ้งนี่ซื้อครบหมดแล้ว

คลอดวันที่28 กันยายน ปีนี้จ้าสียังไม่พร้อมจ้าา

31+5 วีค ซักเตรียมไว้แล้วค่ะ ของใช้ก็พร้อมแล้ว

34+1 เตรียมครบแล้วจ้ารอหิ้วตะกร้าอย่างเดียว

ตอนนี้29wแล้วของจะครบแล้วคะ 33wจะทยอยซักแล้ว

บ้านนี้ก็32วีคคะยังไม่ได้เตรียของเลยคะ

ลงกระเป๋าเรียบร้อยค่ะ กำหนด26มิถุนา

28มิถุนายน ค่ะ จัดลงกระเป๋าเตรียมคลอดพร้อมมากค่ะ 😂😂😂 อยากกอดเบบี้แล้ววว

ทางนี้ยังไม่ได้ซัก แต่น้องไม่อยู่แล้ว 😭

Câu hỏi liên quan