58 Các câu trả lời

อยากเตรียมไว้เหมือนกันค่ะ เรากลัวจะมาวุ่นวายหลังคลอด แต่ยายบ้านนี้หัวโบราณบอกไว้ว่าอย่าพึ่งซื้ออะไรไว้ เลยได้แต่ช้อปปิ้งทิพย์ไปก่อนค่ะ 😂 30w แล้ว กำหนดคลอด9ก.ค.ค่าา

ยายบอกไม่ต้องห่วง เดี๋ยวคลอดแล้วยายจะไปซื้อให้เอง เราเลยโอเค แต่ใจก็อยากไปเลือกให้ลูกเองอยู่นะ5555

เรียบร้อยแล้วค่ะแพ็คลงตะกร้ารอคลอดอย่างเดียว ถ้าเตรียมช้ากว่านี้คือนั่งซักเริ่มไม่ไหว จะเดินจะนั่งก็ลำบากแล้วค่ะ

บ้านนี้33Wลงตระกร้า พร้อมหิ้วแล้วคะ เจ็บเตือนบ่อยเหลือเกิน กลัวคลอดก่อนกำหนดคะ กำหนดคลอด23มิ.ย.

35+1ยังไม่เตรียมเลยจ้า รออัลตร้าซาวดูเพศอีกรอบก่อน จึงจะซื้อเพราะกลัวซื้อแล้วไม่ตรงเพศจ้า😁

31+5ยังไม่เตรียมเลยจ้าแม่ทางบ้านแฟนยีงไม่ให้เตรียมเลยแอบกังวลจะเตรียมไม่ทัน

เหมือนกันเลย...ทางบ้านแฟนบอกไม่ให้เตรียมอะไรไว้รอคลอดก่อนไม่รู้จะหัวโบราณไปถึงไหน #เรานี่ไม่รู้เลยว่าจะได้ของใช้ตรงตามที่เราเลือกไว้รึเปล่า

32Wเหมือนกันค่า อาทิตย์นี้ต้องซักเตรียมบ้างแล้ว แม่เริ่มก้มๆเงยๆไม่ไหวแล้ว

38 เตรียมใส่กระเป๋าพร้อมเเล้วค้า💗แต่น้องยังไม่พร้อมออกเลยค่ะ555 เงียบมาก

แม่บ้านนี้ 35+3 กำหนดผ่า 28 พ.ค นี้ เตรียมตระกร้าพร้อมหิ้วแล้วจร้า

บ้านนี้ซักใส่ตะกล้าเตรียมพร้อมเเล้วค่ะตอนนี้37วิคเเล้วค่ะ

เตรียมตั้งแต่7เดือนค่ะ​ ตอนนี้9เดือนแล้ววรอคลอดค่ะ☺️

Câu hỏi liên quan