36 Các câu trả lời

น่าจะเป็นที่เครื่องมือของบางรพ.ค่ะ..บ้านนี้28w3d ซาว์นเมื่อวานนี้ค่ะแต่ปกติที่รพ.หมอจะซาว์นแบบนี้ให้ดูทุกๆเดือนอยู่แล้ว

ฝากที่รพ.เอกชลค่ะ

ซาว แบบนี้ภาพก็จะเป็นแบบนี้ค่ะ จะเห็นแต่โครงสร้างกระดูกน้องค่ะ อยากเห็นหน้าชัดๆให้ซาว 4 มิติค่าแม่

ถ้าแม่ไม่กล้าถามหมอ ก็ไม่มีใครสามารถให้คำตอบได้ดีเท่าหมอนะคะ แม่ก็จะเป็นกังวลเรื่อยๆเมื่อไม่ได้คำตอบคะ

อันนี้ซาวด์ปกติคะ ตอน 26w แต่ถ้าแม่กังวลมาก ถามหมอเลยคะเพราะแม่บ้านนี้สงสัยอะไรก็ถามหมอเลย55.

บ้านนี้33+6ไม่มีให้ดูเพราะไม่ได้ซาวมา2เดือนแล้วเรายากเห็นหน้าลูกเหมือนกันแต่หมอไม่ซาวให้

ของแม่ถามคุณหมอแล้วคุณหมอบอกทุกอย่างปกติดีค่ะ ไม่มีโรคปากแหว่ง อันนี้เป็นกะโหลกของลูก

TapFluencer

ถ้าอัตราซาวด์ภาพขาวดำจะดูแปลกๆค่ะ ถ้าแม่อยากให้ดูชัดๆ แนะนำ 4มิตินะคะ

ขอบคุณค่ะ

บ้านนี้ชัดยุนะคะหมอพยายามจับภาพให้ชัดที่สุดตอนนี้ลูกชาย7เดือนแล้วค่ะ

ถ้าไม่กล้าถามหมอก็ไม่มีใครให้คำตอบเราดีเท่าหมอแล้วล่ะค่ะ

VIP Member

เเม๊​ ลูกเราซาวทีไรนึกว่าเอเลี่ยนสิง​ เเต่พอออกมาก็ได้อยู่นะ

Câu hỏi liên quan