7 Các câu trả lời

เรากดข้อเท้าก็บุ๋มแบบนี้ค่ะ เกิดจาก เกิดจากเดินเยอะ นั่งเยอะ ไปหาหมอแล้วหมอให้สังเกตตรงสันแข้ง กับ หลังเท้า ถ้ากดบุ๋มถึงจะอันตราย

เทคแคร์ค่ะแม่ ใกล้คลอดแล้ว สู้ไปด้วยกันจ้า ❤

แม่มาอัพเดตให้ฟังหน่อยนะคะ ไปหาหมอแล้วเป็นยังไงบ้าง

บ้านนี้35+5ค่ะเเม่เป็นแบบนี้เลย ติดเครื่องฟังหัวใจปกติเเต่ใช้เวลานานเเละหลายรอบหน่อยต้องใช้ออกซิเจนช่วย ความดันปกติเหมือนกันค่ะ ลูกก็ดิ้นปกติ😂 คุณเเม่ก็ดูเเลสุขภาพนะคะขอให้เเข็งเเรงทั้งคุณเเม่เเละหนูน้อยนะคะ

ไม่ปกติค่ะแม่รีบไปหาหมอน้า เสี่ยงครรภ์เป็นพิษค่ะ

ขอบคุณนะคะ ไปหาหมอมาแล้วค่ะ

หาหมอเลยแม่ น่าจะครรภ์เป็นพิษ

ขอบคุณค่ะ กำลังจะไปรพ.ค่ะ

ครรภ์เป็นพิษคะ หาคุณหมอด่วนคะ

ไปหาหมอมาแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

เหมือนครรภ์เป็นพิษเลยค่ะแม่

ไปให้หมอตรวจมาแล้วค่ะ ขอบคุณนะคะ

ไปหาหมอด่วนคะ ครรภ์เป็นพิษ

ขอบคุณค่ะ กำลังจะไปรพ.ค่ะแม่

Câu hỏi liên quan