38 Các câu trả lời

4พฤจิกาแม่คิดว่าบ้านนี้ท้องเล็กมั้ยคะ😁

แต่เค้าตอนนี้ ขึ้นมา 14 โลแล้วค่ะ พุ่งเกิน จะลงลูกหรืออยู่ที่แม่ 😂😂😂

ตรงกับบ้านนี้เลยค่ะ 4พฤศจิเหมือนกันค่ะ🥰

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

บ้านนี้ก็ 4 พฤศจิกาเหมือนกันค่ะ #ท้องแรก

บ้านนี้ คิดว่าน่าจะไม่ถึง 4 พฤศจิกาค่ะ เพราะแม่เริ่มปวดไปหมดแล้ว นอนก็โอ๊ย เดินก็โอ๊ย ทำอะไรลำบากแล้วค่ะ หมอบอกมีสิทธิ์คลอด 37-40 วีคค่ะ

4พฤศจิกายนเหมือนกันเลยค่ะ #ลูกชายคนแรก

บ้านนี้ลูกสาวค่ะ สมใจคุนพ่อค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด30 ตุลาค่ะ ตอนนี้33w2d

ใกล้ๆกันเลยค่ะ บ้านนี้ก็คิดว่าคงคลอดปลายตุลาเหมือนกันค่ะ น่สจะไม่ถึง 40 วีค

เรากำหนดคลอด30 ตุลาคมนี้จ้าลุ้นมากเลย

ขอให้คลอดง่ายๆ แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

13ตุลาคมหมอนัดผ่าคลอดค่ะตืนเต้นค่ะ

บ้านนี้หาหมอตอน 30 วีค ก็แอบกังวลเหมือนกันค่ะ น้องยังไม่กลับหัวเลย

แม่ทานอะไหรคะน้ำหนักน่องถึงดีคะ

ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ

น้ำหนักน้องช่วง31w ประมาณเท่าไรคะ

ล่าสุดพบหมอตอน 30 วีคค่ะ น้ำหนักน้อง 1986 ค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยจ้า

ขอให้คลอดง่ายๆนะคะแม่

Câu hỏi liên quan