36 Các câu trả lời

โดนเหมือนกันครับ

555 หมอบ่น แต่ตัวแม่นี่เดินไม่ไหวล้าวววว

ท้องใหญ่มากค่ะ

ท้อง 3 แล้วค่ะ กดตรงไหนก็เจอแต่เบบี๋

ท้องแฝดหรอคะ คุนแม่

ถ้าเป็นแฝดคงวุ่นวายน่าดูค่ะ 😅😅

31+3 นับถอยหลังเหมือนกันคะ 😚

๊แม่ก็คลอดง่ายๆ เเข็งเเรงทั้งแม่เเละลูกนะค่ะ.😚

31วีค1วัน คะขึ้น10กิโลล่าสุดยังไม่ชั่งแต่ท้องเล็กกว่านี้อีก จากก่อนท้อง60ตอนนี้70กิโล

แคร์แพ้ท้องหนักมา 2 คนแรกน้ำหนักก็ขึ้นน้อยออกมาก็อยู่ที่ลูกหมด

37+2 คะน้ำหนักแม่ลด10โล แพ้ท้องยันคลอดคะ หมอไม่ว่าอะไร เพราะลูกน้ำหนัก3.3โล อาทิตย์หน้าผ่าคลอดแล้วคะ😁

ขอให้แแข็งแรง ปลอดภะยนะคะ 💕💕

Câu hỏi liên quan