9 Các câu trả lời

สอบถามเพิ่มเติมนะคะ เรา38w แล้วค่ะ ลูกดิ้นน้อยลงมากต้องลูบกระตุ้นตลอด เราต้องไปหาหมอไหมคะ

ถ้าจะให้ดีและปลอดภัยควรไปพบคุณหมอนะคะเพราะจะได้รู้ถึงอาการของลูกด้วยค่ะ

ยินดีด้วยคะ ก่อนคลอดมีอาการยังไงบ้างคะคุณแม่

เจ็บท้องเหมือนเจ็บท้องประจำเดือนค่ะ. เจ็บเตือน3วันแต่ไม่ตลอดเวลาวันที่4เจ็บถี่มากและก็เจ็บมากขึ้นเรื่อยๆค่ะท้องเเข็ง ปวดเอวปวดไปหมดค่ะมาถึง ร.พ ปากมดลูกเปิด6เซนค่ะนอนรอแปปนึ่งอยากแบ่งก็เลยคลอดค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่ แข็งแรงเร็วๆนะ ✌️💕

ขอบคุณมากค่ะ แต่มีปัญหาเรื่องน้ำนมไม่มาค่ะ

ยินดีด้วยจ้าคุณแม่

ขอบคุณค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่

ยินดีด้วยนะค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ

ยินดีด้วยนะคะแม่

ขอบคุณจ้า

ยินดีด้วยค่ะ