ลูกกลับหัวแล้ว

31 week วันนี้ไปซาวด์ หมอบอกว่าลูกกลับหัวแล้ว แม่ๆบ้านอื่นลูกกลับหัวตอนกี่weekกันคะ

56 Các câu trả lời

บ้านนี้28วีคหมอบอกลูกยังหมุนไปหมุนมายุ ไม่รุ้จะกลับตอนไหน

เรา 25w6d ซาวทุกสับดาน้องก็ไม่ขึ้นมาเลยค่ะ จนตอนนี้ 31w แล้วจ้า

บ้านนี้ 32 weeks จ้าแม่ ยังไม่แน่ใจกลับหัวยัง รอหาหมออีก 14 นี้ค่ะ

5y trước

ขอบคุณค่ะ

เรากลับตอน28วีคคะ ตอนนี้32 วีคแล้วก็ยังอยู่ท่าเดิมคะ

บ้านนี้กลับตอน30วีคคะ ตอนนี้31+2 วีคละ กำหนดคลอด10เมษา

บ้านนี้ซาวด์ตอน​ 29​ วี​ค​ น้องกลับหัวแล้วค่ะ

30 ตอนนี้จะ36 ไปซาวอีกที เผื่อว่าจะกลิ้งกลับ

Thành viên VIP

บ้านนี่ยังไม่รุ้เลยค่ะว่ากลับหัวรึยัง

ลูกชายกลับหัวตอน31วีคเหมือนกันค่ะแม่ 😊

บ้านลุ้นมากพึ่งมากลับหัวตอน...34+6 วีคค่ะ