72 Các câu trả lời

เห็นแล้วสะดุดจนต้องเข้ามาเม้น ☺️เป็นคุณแม่ที่สวยมากเลยค่ะ หน้าเอย แขนขาเอยไม่ใหญ่เลยค่ะ คลอดลูกมาแล้ว หุ่นต้องกลับไปสวยเช้งไวแน่ๆเลยค่ะ อิจฉาจัง😣😣😣

ขอบคุณมากๆเลยนะคะ

คุณแม่ยังสวย บ้านนี้ขนาดท้องลูกคนเดียว 35+4 น้ำหนักขึ้นมา 15 โลเลย อ้วนเหมือนข้าวต้มมัดเลยค่ะ😅

แพ้ท้องมากเลยคะแม่ น้ำหนักเลยไม่ค่อยขึ้น

ขอชมคุณแม่ก่อนนะคะ คุณแม่สวยจังเลยค่ะ🥰 บ้านนี้แฝดช/ช 26w ขึ้นมา 13 โลค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ

สวัสดีค่ะ แม่คะ มีครีม กับเครื่องสำอางสำหรับคนท้องเเนะนำไหมคะ

แม่บ้านนี้ไม่กล้าใช้อะไรเลยคะ 😅

ลูกแฝดไม่มีผลกระทบกับหุ่นแม่เลยค่ะ ท้องยังหุ่นดียุเลย

ขอบคุณคะคุณแม่☺️

คุณแม่สวยจังค่ะ..ลูกสาวต้องสวยเหมือนแม่แน่เลย

25วีคแล้วค่ะ น้ำหนักขึ้นมา8โลค่ะ แฝดชายหญิงค่ะ

แม่สวยยยยย ลูกสาวสวยเหมือนแม่แน่เล้ยยยย. 🤣♥️

แม่สวย ลูกสาว 2 คนออกมาต้องน่ารักแน่ๆเลยค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ💕

แฝด ชายหญิง ตอนนี้ 22วีค ขึ้นมา11โลแล้วคะ 😂

Câu hỏi liên quan