ทีมเมษา64 ขอดูท้องแม่ๆหน่อยค่ะ

30w3d ท้องเล็กไปไหมค่ะ#ท้องแรกคะ

ทีมเมษา64 ขอดูท้องแม่ๆหน่อยค่ะ
2 Các câu trả lời

แม่คะ 1. ลองกะขนาดลูกคร่าวๆ ดูจากขนาดผักผลไม้ในแอป ตรงเครื่องมือติดตามการตั้งครรภ์ค่ะ 2. เวลาไปหาหมอ ต้องถามหมอทุกครั้งนะคะ ว่าลูกในท้องมีน้ำหนักตามเกณฑ์ไหม ถ้าหมอไม่บอกก็ต้องถามค่ะ เพราะ!!! ควรดูที่น้ำหนักเด็กในท้องค่ะไม่ใช่ดูขนาดท้อง ถ้าท้องใหญ่สมใจ แต่เด็กข้างในไม่สมบูรณ์ ตัวเล็ก สุดท้ายก็จะมาถามวิธีเพิ่มน้ำหนักลูกอีก

29w4dค่ะ กำหนด25เมษา

Post reply image