79 Các câu trả lời

บ้านนี้หมอบอกว่าลูกตัวเล็กค่ะ ให้แม่กินเพิ่มอีก แต่แม่ไม่ค่อยอยากอาหารเลย ลูก1,200 กรัมคะ กำหนดผ่า 20 ธันวานี้แล้ว หมอให้กินไข่วันละ6ฟอง แต่กินได้มากสุด3ฟองเองค่ะ มีใครกินอะไรเพิ่มบ้างค่ะ 😅😁

กล้วยน้ำว้าค่ะ

บ้านนี้ 30 ธ.ค.เหมือนกันค่าาา ลูกชายย ตอนซาวด์เมื่ออาทิตยที่แล้ว 1,328 g ค่า ลูกชายบ้านนี้ตามใจแม่มากค่ะ อยากเห็นหน้าก็ให้เห็น ☺

VIP Member

30w ไปซาวด์มาคว่ำหน้าตลอดไม่เห็นหน้าเลย TT น้ำหนักอยู่ที่ 1,250 เองค่ะ ตอนแรกนึกว่านนเยอะ มีคุณแม่เยอะกว่าค่อยโล่งใจ 5555

VIP Member

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยค่ะ30 ธันวาคม ลูกชาย ไปหาหมอตอน 28w1d หมอบอกน้ำหนัก 1350g ตอนนี้30w

TapFluencer

กำหนด 16 ธันวาค่ะ ลูกสาวน้ำหนักซาวล่าสุด 1300 จ้าซาวตอน 28 วีค3วัน ตอนนี้ 32วีค1วันค่ะ

ลูกสาว​เหมือน​ค่ะซาวด์​ตอน28​วีค5วันค่ะ ตอนนี้​32วีคพอดี​ค่ะคลอด​17​ธันวาคม​ค่ะ

กำหนด 19 ธันวา ซาวด์ตอน28วีค 1700 กรัม ตอนนี้จะ32วีค ไม่รู้ นน. เท่าไหร่แล้วค่ะ 😊

VIP Member

25ธันวาค่ะ ได้ลูกชาย ตอนนี้ปวดหน่วง ปวดร้าวหัวหน่าวมากๆ ต้องค่อยๆเดิน

เป็นเหมือนกันเลยต่ะ แถมหายใจลำบากด้วย 25 ธค เหมือนกันค่ะ

กำหนดคลอดเท่ากันเลยค่ะแต่บ้านนี้ผช....อยากให้พลิกล้อคลูกสาวค่ะ😆

วันเดียวกันเลยค่ะ..บ้านนี้ผู้บ่าวขาดิ้น..ดิ้นตนหมอจับภาพไ ม่ได้