21 Các câu trả lời

5 พฤศจิกายน 32+2 ค่าา ทาครีม ออย เยอะๆ นะคะ บ้านนี้ รอยแตกมาแบบงงๆ คิดว่าจะรอด ไม่รอดค่าา 😅😅

ขอให้ไม่แตกนะคะแม่ โบกได้โบกไปก่อนเลย 🥺บ้านนี้คิดว่าจะรอด ภาวนาไม่ให้แตกมากกว่านี้☺️☺️

29+4w ค่ะ ทีมลูกชาย พฤศจิกายน เช่นกันค่ะแม่ #คุณหมอบอก มีแววจะคลอดก่อน กำหนดด้วยค่ะ 🥰🥰

30w 1d นั่งนานท้องแข็ง นอนนานหลังแข็ง😂

29พ.ยไม่ค่อยใหญ่เหมือนกันจ้าท้องแรก

ท้องไม่เล็กเลยค่ะบ้านนี้29wเล็กมาก

TapFluencer

บ้านนี้เดินเป็นแพนกวินแล้วค่ะ 😉

32+3 วีคค่ะ #ทีมลูกชาย 4 พ.ย.ค่ะ 🥰

ซาวด์ล่าสุดตอน 30 วีค น้ำหนักน้อง 1500 กรัมค่ะ (น้ำหนักตามเกณฑ์ค่ะ) ตอนนี้ 32 วีคน่าจะเพิ่มขึ้นแล้วค่ะ😊

33วีคค่ะ ทีมลูกชาย 1พฤศจิกายนค่ะ

ขอบคุณนะค่ะ แม่ๆทางนู้นก็เหมือนกันนะค่ะ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกคลอดง่ายๆนะค่ะ

ทีม17พ.ย 65 ท้องได้30วีด4วัน ค่ะ

กำหนดคลอดวันเดียวกันเรยจร่า

17 พ.ยลูก ชายคะ 30+4 อึดอัดมาก🤣

อึดอัดเหมือนกันค่ะแน่นท้องมากก😅

Câu hỏi liên quan