22 Các câu trả lời

อายุครรภ์เท่ากัน.บ้านนี้ยังไม่ซาว์นอีกเลยไม่รุ้ว่า.นำ้หนักลูกเท่ารัยเเล้ว.ได้เเต่บำรุง เน้นไข่เน้นนม.ต่อไป.โค้งสุดท้านก่อนคลอด.

30+1 รอยแห่งประวัติศาสตร์มาแล้วค่ะ 😂 ซาวตอน28วีค น้อง 1598 กรัม เป็นเจ้าเด็กอ้วนค่ะ น้ำหนักเกินเกณฑ์ 🤣💕 #กำหนดคลอด3มีนา #ทีมลูกสาว

ของหนู2มีนาจ้่

บ้านนี้ไปซาวที่คลินิกตอน29wน้องน้ำหนัก1480gคะ ไม่รู้ว่าตกเกณมั่ยเพราะคุณหมอไม่ได้แจ้งเลย แม่ก็ลืมถาม

30 w น้ำหนัก 1,500 กรัม กำหนดคลอด 5 มีนาค่ะ แอบอยากให้น้องจ้ำม่ำกว่านี้ 😂 ช่วงนี้บำรุงไข่ นม น้ำเต้าหู้วนไปค่ะ #ทีมลูกชายค่ะ ❤

TapFluencer

22 week ขึ้นลงบันได 1 ชั้น เริ่มหอบเหนื่อยง่ายค่ะ จากปกติ 2 ชั้นไม่เคยเหนื่อย 😅 #ทีมลูกชายเมษา66 ค่า

ขอถามเพิ่มเติมได้ไหมค่ะพอดีท้องแรกค่ะเรา26สัปดาห์แล้วค่ะหมจะบอกน้ำหนักลูกตอนไหนค่ะ

ตอนคุณหมออัตราซาวด์คะแม่

30w+1 น้ำหนัก1,837 กรัม ป้าหมอบอกน้ำหนักเกินเกณฑ์ค่ะ☺️ กำหนดคลอด4มีนา #ทีมลูกชายค่ะ👶🏻❤️

28w+3 น้ำหนักยังไม่ทราบคะหมอนัดเดือนหน้า กำหนดคลอด15มีนา ท้อง#3 ลูกชายจร้า👶

บ้านนี้ซาว ตอน28 W น้ำหนัก 1205 หมอบอกตามเกมส์ แม่แอบบหวั่นลูกตัวน้อย 😂

บ้านนี้ 27 W น้ำหนัก 1,461 หมอบอกหนักเหมือนอายุ 30 W แล้วคะ

แม่ๆกินอะไรบำรุงกันบ้างคะน้ำหนักลูกดีมาก

บ้านนี้กินปกติคะแม่ เน้น นม ไข่ โปรตีน