6 Các câu trả lời

VIP Member

1 วันดิ้นถึง 10 ครั้งก็โอเคแล้วค่ะ ถ้าไม่ถึงให้ไปหาหมอ หลังจากที่เรากินข้าว ภายใน 1 ชม น้องจะดิ้นนะคะ ของเราเป็นแบบนี้ทุกวัน แต่ตอนเช้าตื่นนอนเค้าก็ดิ้นเกิน 10 ครั้งแล้ว เราเลยไม่เคยนับเพราะฝากเอกชนไม่มีสมุดมาให้บันทึก 🥰

29 w เหมือนกันค่ะ เมื่อวานก็ตกใจเขาดิ้นเบามาก อาจเป็นเพราะแม่ท้องผูก เพราะแน่นท้องมาก พออึออก สบายท้องน้องก็ดิ้นปกติเลยค่ะ แต่นับแล้วก็ได้10 ครั้งอยู่เลยไม่ไปหาหมอ

บ้านนี้31wก็เป็นจ้ารู้สึกว่าดิ้นเบา แต่เคลื่อนตัวโกงตัวบ่อยมากกว่า อาจเป้นเพราะพื้นนที่น้อย

นับลูกดิ้นในแต่ละวันหลังอาหาร 3 เวลา ถ้าดิ้น3-4 ครั้ง ครบ 10 ครั้งใน 3 เวลา ถือว่าปกตินะคะ

คุณแม่ตั้งครรภ์29wใช่ไหมค่ะ ขอถามหน่อยได้ไหมว่าเท่ากับกีเดือนค่ะ29w

หาร 4 เอาค่ะแม่ 1 เดือนมี 4 สัปดาห์ 29w ของแม่ 7 เดือนกับอีก 1 สัปดาห์ค่ะ

พื้นที่แคบ

Câu hỏi liên quan