47 Các câu trả lời

28 สิงหางับ ลูกสาวเหมือนกันเลย❤️ คลอดง่ายๆนะคะแม่

ของเรา 4 สค ลูกสาว ดิ้นแบบสุดพลังแรงนีเลยค่ะ 🤣

4สิงหาค่ะ ลูกชาย ถีบเก่งมากจ้ะแม่😊ท้องแรก😘

7 สิงหาคม ค่ะ ดิ้นแรงดิ้นเก่งมาก #ลูกสาวค่ะ

TapFluencer

16 สิงหา ลูกสาวเหมือนกันค่ะ บ้านนี้ท้องแรก😂

กำหนดคลอดวันเดียวกันค่ะแม่ ได้ลูกสาวเหมือนเลยค่ะ บ้านนี้ท้อง3แต่ลูกคนที่2ค่ะ 🥰ใกล้จะได้เจอเจ้าตัวเล็กแล้วคลอดง่ายๆนะคะ

บ้านนี้ 20 สิงหา ลูกชายท้องที่สามแล้วค่ะ

18 ส.ค. ลูกชายคร้า ชอบดิ้นแรงๆตอนเช้ามืด

สิงหาจ้า 29+2 ดิ้นเก่งมาก ลูกสาวจ้า🤰🤰

29สิงหาค่ะ ลูกสาวค่ะ ท้อง2เหมือนกัน😍

ท้องเเรกคะ 21สิงหา ดิ้นเก่งมากๆค้า