47 Các câu trả lời

22สิงหา ท้อง2 ผช 28+3 ดิ้นแรงมาก พ่อน้องลูบท้องดิ้นใส่เลยจ่ะ บางทีอยู่ๆก็ท้องแข็ง

9 สิงหา ดิ้นทั้งวันค่ะ 30วีค ท้อง2 ยังไม่ทราบเพศจ้ารอลุ้นเอา คนโตผู้ชาย8ขวบ

ทีมสิงหาคมเหมือนกันค่ะแม่ทีมลูกสาวกำหนดคลอด14สิงหาคมดิ้นเก่งมาก

29​ สัปดาห์​ 5​วันคร่ะ​กำหนดคลอด​12สิงหาท้อง3แล้ววจร้าา😍😍

2 สิงหาคม ค้า 31 วีค แล้ว อิแม่จะเพลียไม่ไหวแล้วค่าา #ลูกสาว

วันเดียวกันเลยค่ะ ลูกสาวเหมือนกันเลยย

บ้านนี้ท้อง2 กำหนด3 สิงหา ยิ่งใกล้วันยิ่งรู้สึกตื่นเต้น

30สัปดาห์4วันคะคลอด6สิงหาคะดิ้นแรงตอนกลางคืนนอนลำบากคะ

บ้านนี้ 13 สิงหา ผู้หญิงเหมือนกันค่ะ ถีบเก่งมากๆค่ะ

29+5 วีคแล้วค่ะ

บ้านนี้20สิงกาค่ะ อึดอัดไม่ไหวค่ะ หายใจไม่ค่อยออกเลย

VIP Member

28w6dค่ะ #ลูกชายค่ะ ตอนกลางคืนดิ้นเก่งมากแทบไม่ได้นอน