8 Các câu trả lời

บ้านนี้29 1 น้องหนัก 1178 แต่ไม่น้อยกว่าเกณฑ์นะคะ เกณฑ์อยู่ที่1,200 หมอบอกโอเคค่ะ มีเจ็บหน่วงๆแป๊บๆก็หาย ตกใจเหมือนกัน

บ้านนี้มีท้องก็แอบดูอาการอยู่เหมือนกันค่ะ คล้ายๆจะแอบย้ายทีมแต่ก็เหมือนจะกังวลไปเอง

บ้านนี้ก็เหมือนว่าจะเจ็บแต่ยังทำงานปรกติค่ะ เพราะซักผ้าเตรียมของไว้แล้วเลยไม่ได้กังวลอะไร

บ้านนี้ครบ 28w ไปวันศุกร์ที่ผ่านมา น้ำหนักน้อง 1,457 กรัมแล้วค่ะ หมอบอกน้องจ้ำม้ำมากก 🥰

กินเนื้อสัตว์ นม ไข่ค่ะ เน้นโปรตีนเลยค่ะแม่ 🥰

29w 1420g ค่ะ บ้านนี้มีแค่ท้องแข็งค่ะ เพราะยังทำงานอยู่ ยืนนาน เดินบ่อย

ยังไม่มีอาการอะไรเลยค่ะ

ขี่รถบ่อยเหมือนกันค่ะ แต่พยายามอย่าเดินบ่อยนะคะ

บ้านนี้1400กรัมคะ 29วิคคะ

บ้านนี้29+3week หนัก1365gค่ะ

ตามนี้เลยค่ะแม่

Câu hỏi liên quan