27 Các câu trả lời

บ้านนี้ท้องแรกเล็กมาก ดูเหมือนคนอ้วนดีๆเลยคะ คลอดออกมา2750🥰🥰🥰 แข็งแรงมากๆ

35วีคยังขี่มอไซอยู่ค่ะ สตาทเท้าด้วย ปกติดีค่ะ แต่ต้องระวังตัวเองด้วยต่ะ

28wน้ำหนักขึ้นมาแค่5โลเองค่ะใครๆก็บอกท้องเล็กแม่ไม่สนค่ะเดินตัวปลิวเลย

น้ำหนักลูกได้ตามเกณฑ์ก็ไม่มีปัญหา ดีซะอีกท้องเล็ก คลอดเสร็จสวยเลย

บ้านนี้ขี่ยัน 9 เดือน น้องแข็งแรงดีทุกอย่าง แต่ต้องค่อยๆไปจ้าแม่

ของเรา 27w น้ำหนักขึ้นมา 2.9 เองจ้า ไม่ต้องกังวลค่ะถ้านน.ลูกยังปกติ

26+3week น้ำหนักขึ้น8โล แต่ท้องไม่ออกเลยค่ะ มีแต่คนบอกท้องเล็กมาก

31+4 น้ำหนักแม่ขึ้นมาแค่ 6 กิโลเองโดนคนทักว่าท้องเล็กเยอะมาก

VIP Member

32w4d ท้องเล็กกว่านี้อีกค่ะ แต่ไอ้หนูตามเกณฑ์ ดิ้นเก่ง❤

บ้านนี้อีก11วันจะคลอด ยังขี่มอไซ อยู่เลยค่ะ