54 Các câu trả lời

บ้านนี้แรกๆก็ท้องสวยแบบนี้แหละจ้า มาแตกตอน38วีค😂

กลัวจะมาเดือนที่8 ที่9 เหมือนกันแม่

VIP Member

* ท้องสวยค่ะแม่ บ้านนี้จนคลอดแล้วก็ไม่แตกค่ะ

ลูกสาวเหมือนกันเลย กำหนดใกล้เคียงกันเลยค่ะ

ของเราตอนท้องไม่แตก มาแตกตอนคลอดน้องแล้ว 😔

ท้องใหญ่จังคะ ของเรา8 เมษายน เล็กกว่านี้อีก

ตึงมากเลยแม่

บ้านนี้จะ30week เเตกทั้งตัวเเล้วยกเว้นท้อง

กังวลมากจ้า มาแตกตอนโค้งสุดท้าย9เดือน

6เมษาค่ะ ท้องยังไม่แตกลาย แต่แอบกังวล

คุณแม่ใช้ครีมอะไรค่ะ ท้องสวยมากก

ใช้น้ำมันมะพร้าวสกัดเย็นจ้า

กำหนดคลอดวันเดียวกันเลยคะ คุณแม่