27 Các câu trả lời

บ้านนี้ได้ลูกชาย แต่แม่กลับขาวผ่องทั้งตัวเลย😂😂

VIP Member

บ้านนี้ลูกสาว ดำไปหมด พอคลอดเริ่มจางๆลงแล้วค่ะ

บ้านนี้26week. ลูกชาย คอดำรักแร้ดำเหมือนกันเลยจ้า😑

VIP Member

บ้านนี้สังเกตเห็นคะ ดำจริง คอ รักแร้ ลูกชายจ้า

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกสาวคอดำ รักแร้ดำ หลังคลอดหายค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ได้ลูกชาย คอไม่ดำ ผิวใสขึ้น ไม่มีสิว

เดี๋ยวหลังคลอดจะหายไปเองค่ะ ไม่ต้องกังวล

พี่ที่ทำงานเราคอดำ รักแร้ดำ ได้ลูกสาวค่ะ

บ้านนี้คอดำได้ ผช คลอดลูกเดียวหายเอง

ท้องลูกสาว รักแร้ดำค่ะ ขาหนีบก็ดำ