65 Các câu trả lời

เราคลอด 25 เมษา ได้ลูกสาว รู้เพศตอน 12week ตรวจโครโมโซมค่ะ จริงๆ ถ้าซาวก็เห็นเพศตั้งแต่ 20week แล้วนะคะ

วันเดียวกันเลยค่ะ

กำหนดคลอด 28 เมษา เหมือนกันคะ ตอนนี้ ท้องแข็งบ่อยมาก กลัวจะแตกก่อนเหมือนกันคะ

กำหนดคลอด28เมษาเหมือนกันค่ะ#แต่เสียดายไม่เห็นเพศ😆 ลุ้นเอาค่ะ

กำหนดคลอด 15 เมษาจ้า ยังไม่รู้เพศเลย น้องหนีบไว้จ้า😂

14เมษายน จ้า น้องหนีบไว้ไม่ให้เห็นเพศ รอชาวรอบ2จ้า

ขอสอบถามค่ะแม่ประจำเดือนเดือนสุดท้ายวันไหนคะ

แม่บ้านนี้กำหนดคลอด 19 เมษา ได้ผู้หญิงจ้า

28เม.ยเหมือนกันจ้า น้องผู้ชายจ้า

แม่บ้านนี้ค่ะ..กำหนด28เมษา ผช.จ้า

บ้านนี้33w กำหนดคลอด27พ.ค นะแม่🤔

18เมษาผญ.ค่ะ

Câu hỏi liên quan